Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
Vận chuyển xi măng / khoáng sản / hóa chất 1 túi Tonne Bảng chữ U
| tên sản phẩm: | Bao chữ U 1 tấn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Nắp nắp U-panel polypropylen 1 Túi Tonne Container trung gian linh hoạt
| tên sản phẩm: | nắp gập bao 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
500kg Bột hóa chất Loại C Túi lớn dẫn điện
| Sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Tiêu chuẩn U-panel polypropylen 1 túi, xây dựng một túi hàng loạt Tonne
| tên sản phẩm: | Túi 1 tấn tiêu chuẩn U-panel |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Váy polypropylen tròn 1 đầu cho đất / xi măng / khoáng sản
| tên sản phẩm: | Túi 1 tấn tiêu chuẩn U-panel |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Xây dựng bảng chữ U mở túi 1 tấn
| Tên sản phẩm: | mở túi 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
UV Jed 100% Virgin PP U-Panel Jumbo Bag cho đóng gói xi măng / khoáng sản
| Tên sản phẩm: | Túi jumbo bảng chữ U |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Thẻ thực phẩm FIBC túi 2205lbs Capacity with 5:1 SF Ratio
| Sf: | 5:1, 6:1, |
|---|---|
| Type: | Food Grade |
| Feature: | Food Grade |
Thông tư FIBC Big Bag 100% Trinh Nữ polypropylene 1 Tấn Jumbo Bag
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs |
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'' |
Polypropylen thông gió túi lớn
| Tên sản phẩm: | túi đậu phộng thông thoáng |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |

