Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 ton big bulk bags ] trận đấu 103 các sản phẩm.
Túi có vách ngăn thoáng khí 2 tấn Polypropylen có khả năng chống hóa chất / tia cực tím
| điện trở bề mặt: | 10^4-10^6 Ôm/sq |
|---|---|
| khâu sức mạnh: | khâu đôi |
| Kích thước: | To lớn |
3000lbs Một tấn túi lớn Jumbo Bag cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Kích thước: | 90x90x100cm |
Túi Jumbo trắng / đen 1 tấn có chức năng ổn định tia cực tím 90x90x120cm
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh, đen |
One Ton Big Bag Sack The Dependable Packaging Solution for Heavy-Duty Needs
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| chống bụi: | Vâng |
Container Túi sợi Jumbo số lượng lớn 1 Tấn 1,5 Tấn 2 Tấn để vận chuyển 38*38*50"
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Túi số lượng lớn thông gió tùy chỉnh, Túi dệt PP để đóng gói Củi
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh |
Túi lớn 1 tấn siêu dẫn điện với lớp lót HDPE
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Tính năng: | Thoáng khí |
| Vật chất: | 100% Polypropylene |
Sức nâng 500-2500kg Túi số lượng lớn Fibc chống tia cực tím được phủ lớp lót PE / PP
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| moq: | 500 cái |
| Đứng đầu: | Mở/Làm đầy/Duffle |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
1,5 tấn 4 Bảng điều khiển Bánh quy lớn FIBC Túi lớn Màu xanh / Cam Màu sắc để tải
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |

