Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 tonne large bulk bags ] trận đấu 17 các sản phẩm.
UV Stabilization 1 Tonne FIBC Bulk Bag for Pharmaceutical Products
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
| chống ẩm: | Vâng |
Túi lót container chống sàng lọc 1 tấn Túi đựng hàng chống nước 6mil dành cho công nghiệp
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| chống tia cực tím: | Đúng |
| Tính năng: | Không thấm nước, có thể tái chế, chống sàng lọc |
1 tấn PP Bao FIBC lớn để vận chuyển và lưu trữ số lượng lớn
| Kiểu: | túi lớn |
|---|---|
| Vật liệu: | FIBC |
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
Túi 1 tấn màu trắng, chống bụi, có hoặc không in UV
| tái sử dụng: | Vâng |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng |
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
Anti Sifting Un Certified Bulk Bags for Heavy Duty Transport Solutions
| chống ẩm: | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
PP FIBC Vải phủ và không phủ túi 1 tấn cho vận chuyển ADR RID và IMDG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Bao bì công nghiệp Góc chéo lớn 1 Túi Tonne bằng Polypropylen
| màu sắc: | xám |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi rời UN One Tonne Hàng hóa nguy hiểm Đóng gói Túi cát lớn một tấn
| Dung tích: | 2200lbs |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 6:1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Bao bì hàng loạt nguy hiểm của Liên Hợp Quốc một túi Tonne, túi cát lớn một tấn
| Công suất: | 2200 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |

