Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 100 pure pp jumbo bags ] trận đấu 6 các sản phẩm.
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
FIBC 100% nguyên liệu Pp nguyên chất Túi, túi nhựa Jumbo có bánh
| Màu: | trắng, |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP |
| Sự thi công: | Upanel |
Jumbo 2205lbs Bao bì đựng số lượng lớn trung gian linh hoạt PP
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Thức ăn chăn nuôi / Bột khoáng có thể gập lại Túi tinh bột Túi nhựa Jumbo ISO 9001 2008
| Công suất: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Màu: | trắng, be |
1

