Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg big bulk bags ] trận đấu 179 các sản phẩm.
Màng PE 4 Tấm lót container vận chuyển số lượng lớn được xử lý UV
| tên sản phẩm: | Túi 4panel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu sắc: | trắng, xanh, |
Lớn Container lót Pp Túi dệt, Túi lót cho Container
| Tên sản phẩm: | Túi 4panel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh |
Túi lớn UN chống tĩnh điện màu trắng có quai xanh, tải trọng 1000kg
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
|---|---|
| Color: | White |
| Static Protection: | Yes |
Vận chuyển và Lưu trữ Dễ dàng với Lớp phủ Chống tĩnh điện Túi lớn UN In Logo Tùy chỉnh
| Lớp phủ: | Chống tĩnh |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
| Logo: | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |
Đóng gói túi lớn màu xanh lam cho Túi xách Tote - Túi đeo chéo thể thao Hành lý Dung tích lớn
| Logo: | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |
|---|---|
| vòi rót: | vải thô hàng đầu |
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
Túi lớn FIBC UN với Đường may xích đôi Vòng lặp Màu xanh lam và Màu trắng để Vận chuyển An toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Stitching: | Double Chain |
Túi lớn UN bền với vách ngăn màu trắng và phễu nạp trên cùng dạng túi duffle cho nhu cầu đóng gói
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| vòi rót: | vải thô hàng đầu |
| Bảo vệ tĩnh điện: | Vâng |
U Panel Fibc Túi vải không thấm nước Tote PP Bao dệt
| Xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
100% polypropylene nguyên chất FOOD Grade FIBC được thiết kế với 6 vòng nâng và tùy chọn Duffle Top
| Loại: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
| vòng nâng: | 2, 4, 6 |

