Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ label fibc bulk bag ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Túi số lượng lớn Fibc tùy chỉnh có nhãn & lớp lót
| Màu sắc: | Trắng, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
|---|---|
| moq: | 500 cái |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
2205 Lbs FIBC Túi số lượng lớn Túi linh hoạt Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi an toàn màu xanh / trắng / đen FIBC, UV đã xử lý 2200 LBS Túi số lượng lớn
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Túi số lượng lớn PE / PP Liner Fibc Kích thước tùy chỉnh
| Nhãn mác: | Ừ |
|---|---|
| Vật liệu lót: | PE/PP |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Chất liệu lót PE / PP Túi số lượng lớn Fibc có vòng nâng và giấy chứng nhận 4/2/1
| vòng nâng: | 2/4/1 |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| đáy: | Đồng bằng/Xả/Vòi |
Sức nâng 500-2500kg Túi số lượng lớn Fibc chống tia cực tím được phủ lớp lót PE / PP
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| moq: | 500 cái |
| Đứng đầu: | Mở/Làm đầy/Duffle |
Túi sợi Fibc chống tia cực tím 500-2500kg Sức nâng MOQ 500 chiếc
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
| đáy: | Đồng bằng/Xả/Vòi |
Túi sợi Polypropylen công nghiệp có lớp lót và in ấn
| sức nâng: | 500-2500kg |
|---|---|
| MOQ: | 500 cái |
| Vật liệu: | Polypropylen |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 95x95x110cm, miệng hở, sức chứa 2205lbs
| Feature: | Food Grade |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Type: | Food Grade |

