Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ one ton big bag jumbo bag ] trận đấu 38 các sản phẩm.
Túi lót một tấn lót dày 6 triệu độ dày cho túi lớn / sợi / túi số lượng lớn
| Tên sản phẩm: | vách ngăn |
|---|---|
| Màu: | tự nhiên |
| độ dày: | 6mil |
3000lbs Một tấn túi lớn Jumbo Bag cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Kích thước: | 90x90x100cm |
Túi nhiều lớp BOPP Màng bọc FIBC Túi lớn dùng trong nông nghiệp
| Tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp BOPP |
|---|---|
| Vật chất: | BOPP in phim cộng với PP |
| Màu: | 6 màu cho phim BOPP |
Túi Jumbo trắng / đen 1 tấn có chức năng ổn định tia cực tím 90x90x120cm
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh, đen |
Transport Big Bag FIBC 6OZ Fabric for Safe and Durable Transport
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Uv Protection: | Yes |
| Usage: | Transportation and storage of bulk materials |
Túi Jumbo nhựa công nghiệp Đóng gói tùy chỉnh Bao tải lớn 2000kg
| Vòng: | 4 vòng Mạnh mẽ Bền bỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Mở túi hàng loạt lớn FIBC để đóng gói hàng rời, 500kg- 3000kg SWL
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", 40 * 40" |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
One Ton Bulk Bag with CROHMIQ Fabric High-Efficiency UN Big Bag
| Uv Protection: | Yes |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Load Capacity: | 1000kg |
2 tấn Polypropylene Ventilated Breathable Baffle Bulk Bag với khả năng chống hóa học tuyệt vời và vải dẫn điện
| Sealing Strength: | Well |
|---|---|
| Stitch Strength: | Double Stitch |
| Resistance to Water: | Good |
Chống nước tốt, dẫn nước lớn với khả năng chống hóa chất tuyệt vời
| Resistance to UV: | Excellent |
|---|---|
| Color: | Black |
| Stitch Strength: | Double Stitch |

