Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ one ton un bulk bags ] trận đấu 28 các sản phẩm.
1000kg One Ton Un Bulk Bags Versatile and Durable for Various Material Handling Needs
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Uv Protection: | Yes |
| Size: | 90x90x120cm |
Góc vòng Túi UN UN 2200lbs ASTM G 154-00 Trắng 1000kgs
| Tên sản phẩm: | Bảng chữ U 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
One Ton Bulk Bag with CROHMIQ Fabric High-Efficiency UN Big Bag
| Uv Protection: | Yes |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Load Capacity: | 1000kg |
1 tấn Virgin PP Túi sợi lớn thông gió
| Tên sản phẩm: | Túi lớn của LHQ |
|---|---|
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
1 Tấn UN FIBC U-Panel Duffle Top Virgin PP Dệt túi lớn sợi lớn
| Tên sản phẩm: | Bảng chữ U 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Bao bì hàng loạt nguy hiểm của Liên Hợp Quốc một túi Tonne, túi cát lớn một tấn
| Công suất: | 2200 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Túi rời UN One Tonne Hàng hóa nguy hiểm Đóng gói Túi cát lớn một tấn
| Dung tích: | 2200lbs |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 6:1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Bao bì hàng loạt Bao bì nhựa PP Ibc, Túi đựng linh hoạt One Tấn
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
1000kg Capacity Un Certified Bulk Bags with Anti Static 6mil Material
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Un Certification: | UN Certified |
| Material: | Polypropylene |

