Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pipeline black gravel bulk bag ] trận đấu 6 các sản phẩm.
Bao bì nhựa không dệt PP
| Tên sản phẩm: | bao tải ống, túi đường ống |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | lên đến 12 '' |
Túi công nghiệp bao tải sỏi trắng Túi lớn, túi trọng lượng cho ngành dầu khí
| Tên sản phẩm: | bao tải ống, túi đường ống |
|---|---|
| Kích thước: | từ 12 '' đến 48 '' |
| Vật chất: | PP dệt |
Xây dựng đường ống trọng lượng nặng Gravel Túi lớn, ngành công nghiệp dầu Big Bag Two Ton
| Tên sản phẩm: | bao tải đường ống, túi đường ống |
|---|---|
| Công suất: | từ 1600lbs đến 12500 lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
PP Dệt túi vận chuyển đường ống sỏi, lên đến 3000lbs
| Kích thước: | 12 '' đến 48 '' |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | bao tải ống |
| Công suất: | lên đến 12500 lbs |
Sỏi túi cỡ lớn với dung tích 2500lbs, màu trắng
| Tên sản phẩm: | bao tải ống, túi đường ống |
|---|---|
| Kích thước: | từ 12 '' đến 48 '' |
| Vật chất: | PP dệt |
Dầu công nghiệp Túi sỏi, Túi dệt PP 12 '' Đến 48 ''
| Tên sản phẩm: | bao tải đường ống, túi đường ống |
|---|---|
| Công suất: | từ 1600lbs đến 12500 lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
1

