Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
Túi FIBC cấp thực phẩm, tải trọng 1000kg, 100% Polypropylene nguyên sinh
| Usage: | Food, Chemical, Agriculture |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Tùy chỉnh túi lớn FIBC cho yêu cầu đóng gói cụ thể của bạn
| Kích thước: | 90x90x100cm |
|---|---|
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
| Công suất: | 1000kg |
Túi lớn FIBC được in có nhãn để đóng gói số lượng lớn
| sức nâng: | 500-2500kg |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| lót: | Ừ |
Anti Static Jumbo Bags The Ultimate Protection for Bulk Material Handling Needs
| chống tia cực tím: | Vâng. |
|---|---|
| Kích thước: | 35 x 35 x 35 inch |
| Lớp phủ: | không tráng |
Food Grade Big Bag FIBC Jumbo Size for Storage and Transportation
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
FIBC túi lớn tùy chỉnh với chứng chỉ của SGS Chất liệu lót PE / PP
| vòng nâng: | 2/4/1 |
|---|---|
| Vật liệu lót: | PE/PP |
| lót: | Đúng |
Blue Baffle Conductive Antistatic Bag for Sensitive Components
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
2205lbs Groundable Big Bag FIBC for Large Capacity Material Handling
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| chống ẩm: | Vâng |
Chemicals Industry PP Jumbo Bags with Anti Sift Feature
| Uv Resistant: | Yes |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Color: | White |
One Ton Big Bag Sack The Dependable Packaging Solution for Heavy-Duty Needs
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| chống bụi: | Vâng |

