Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
500kg LOẠI C túi có vách ngăn lớn dẫn điện cho hàng khô dễ cháy
| Công suất: | 500kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Thùng chứa hàng hóa lớn khô loại lỏng với lớp phủ chống trượt
| Color: | White, Transparent Or Customized |
|---|---|
| Printing: | Customized Logo And Text |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’,39*39 |
Túi lớn hình tròn / hình ống 1 tấn
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Dẫn điện Fibc Số lượng lớn Túi chống tĩnh điện Jumbo lớn 1000kg 1200kg cho gói hóa chất
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Container Túi sợi Jumbo số lượng lớn 1 tấn 1,5 tấn 2 tấn có nâng vải nylon
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
2500 LBS Big Bag FIBC Heavy-Duty Solution for Large-Scale Material Packaging
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
White Polyethylene Container Liner Bags Giải pháp đóng gói cuối cùng cho vận chuyển hàng hóa hàng loạt
| Công suất: | 1000kg - 3000kg |
|---|---|
| in: | Trống hoặc In |
| Màu sắc: | Trắng, trong suốt hoặc tùy chỉnh |
Thùng chứa Liner túi tùy chỉnh cho vận chuyển hình dạng phù hợp hoặc lỏng phù hợp loại Liner và 5 1 tỷ lệ an toàn
| ổn định tia cực tím: | Có sẵn |
|---|---|
| in ấn: | Logo và văn bản tùy chỉnh |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Túi đóng gói xi măng chống thấm nước cho các giải pháp đóng gói tùy chỉnh
| in ấn: | có hay không |
|---|---|
| vòng nâng: | góc |
| Màu sắc: | màu trắng |
Thiết kế bánh quy nguy hiểm Hóa chất bột lưu trữ Sợi chống tĩnh điện với bằng chứng rây
| Màu: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Tên sản phẩm: | Túi vách ngăn loại D |

