Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
Thuốc nhuộm Bột có thể nối đất Lưới dẫn điện Túi lớn Công suất 4400lbs
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Nguyên chất PP 2750lbs ASTM G154-00 UN Thùng chứa sợi lớn cho hàng hóa nguy hiểm
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
ADR Virgin PP dệt UN Big Bag, U Panel Fibc Big Bag
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
3m3 Túi vải trống lót thùng chứa đại dương không tráng
| tên sản phẩm: | túi đựng chất thải lót thùng chứa số lượng lớn khô |
|---|---|
| màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
| kích thước: | thích hợp cho container 20'ft hoặc 40'ft |
Polypropylene có thể nối đất dẫn điện Túi lớn chống tĩnh điện
| Dung tích: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Chứng chỉ NEL 4 Bảng điều khiển Túi lớn dẫn điện có vách ngăn góc
| Sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
3300lbs Vải Polypropylene PP chống tĩnh điện Màu trắng Túi Jumbo dẫn điện
| Sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Lớp thực phẩm FIBC 100x100x120cm với 2205lbs Capacity
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Sf: | 5:1, 6:1, |
41 * 41 "Túi lớn được xử lý bằng tia cực tím FIBC Super Sack U Panel có hình dạng Chống ẩm
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | SGS / CPTC |
Tùy chỉnh túi lớn FIBC với vật liệu PE PP Liner và ống xả đơn giản cho các ứng dụng đa năng
| Coating: | UV Resistant |
|---|---|
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
| Bottom: | Plain/Discharge/Spout |

