Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
3 Mét khối Chất thải Nông nghiệp Khoáng sản Túi lót
| tên sản phẩm: | túi đựng chất thải lót thùng chứa số lượng lớn khô |
|---|---|
| màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
| kích thước: | thích hợp cho container 20'ft hoặc 40'ft |
Túi lớn Polypropylene công nghiệp bốn tấm FIBC để vận chuyển viên
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | Trắng, Đen, Cam, Xanh, |
450kg FIBC túi lớn
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Bảng điều khiển loại thực phẩm FIBC tùy chỉnh với chất liệu PP nguyên chất 100%
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| Công suất: | 750kg |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
Nông nghiệp / khoáng sản / hóa chất / thực phẩm Container lót túi 2 mét khối
| Tên sản phẩm: | Túi đựng rác 2 mét khối |
|---|---|
| Vật chất: | PP |
| Kích thước: | 200x100x100cm |
Túi chất thải 3 mét khối cho hóa chất nông nghiệp và thực phẩm
| Tên sản phẩm: | túi đựng chất thải lót thùng chứa khô |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
| Kích thước: | thích hợp cho container 20'ft hoặc 40'ft |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
1000KG Bảng điều khiển U chống tĩnh điện Túi lớn dẫn điện
| Sức chứa: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
NEL 4 Panel 3300lbs Hàng hóa dễ cháy Loại C Túi lưới dẫn điện
| Sức chứa: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Bao lớn 1100lbs chống tĩnh điện Fibc dẫn điện
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |

