Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
Mở thùng hàng vận chuyển FIbc đáy phẳng với tay cầm 4 góc, công suất 1000 KG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Transport Big Bag FIBC 6OZ Fabric for Safe and Durable Transport
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Uv Protection: | Yes |
| Usage: | Transportation and storage of bulk materials |
Túi lớn FIBC tùy chỉnh với lớp lót PE PP chống thấm nước và lớp phủ chống tia UV cho hàng hóa nhạy cảm với độ ẩm
| Coating: | UV Resistant |
|---|---|
| Lifting Loops: | 4/2/1 |
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
Thức ăn chăn nuôi / Bột khoáng có thể gập lại Túi tinh bột Túi nhựa Jumbo ISO 9001 2008
| Công suất: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Màu: | trắng, be |
2205lbs Big Bag FIBC The Perfect Packaging Solution for Your Business
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Tùy chọn nâng: | vòng góc chéo |
UV ổn định Jumbo Liner Bag 36 * 36 'kích thước đáy cho các giải pháp đóng gói tùy chỉnh
| Lifting Loops: | 4 Loops Or Customized |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Material: | Polyethylene (PE) |
Túi đựng rác sân vườn 3 mét khối, Túi đựng rác lớn
| Tên sản phẩm: | khô túi chất thải lót túi |
|---|---|
| Màu: | màu trắng hoặc đen |
| Kích thước: | thích hợp cho container 20'ft hoặc 40'ft |
Bao tải Pp số lượng lớn 1000kg Bao Jumbo FIBC cho xi măng
| Tùy chọn dưới cùng (xả): | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đang tải trọng lượng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | PP nguyên chất 100% |
Container trung gian linh hoạt / Bao Jumbo dệt PP FIBC trọng tải 1000kg
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
38X38 "800KG fibc bao đựng khối lượng lớn trung gian linh hoạt
| Sức chứa: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |

