Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
Kho lưu trữ trung gian Túi lớn PP Dây đeo chéo góc chéo FIBC
| sự xây dựng: | dạng hình tròn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Customized Cold Resistant Conductive Big Bag for Supply Chain Management
| Loop Style: | Cross Corner |
|---|---|
| Waterproof: | Yes |
| Capacity: | 4400lbs |
Logo và văn bản tùy chỉnh PE container Liner bags UV treated
| Công suất: | 1000kg - 3000kg |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyetylen (PE) |
| Lớp phủ chống trượt: | Có sẵn |
UN Certified Jumbo Big Bag FIBC for Easy Loading and Unloading
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
White Conductive Container Bag with 4400lbs Capacity and U Panel
| Top Style: | Open Top |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Type: | U Panel |
Anti Static Baffle Bag for Secure and Damage-Free Seeds Transportation
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| chống ẩm: | Vâng |
| chống bụi: | Vâng |
Túi lớn UN dẫn điện màu trắng với quai góc chữ thập màu xanh lam 1000kg
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Loop Color: | Blue |
| Loops: | Cross Corner |
Chiếc túi lớn dẫn điện tùy chỉnh với khả năng chống nước và lạnh tốt
| Material: | Conductive Fabric |
|---|---|
| Tear Strength: | Excellent |
| Resistance to UV: | Excellent |
Liner tùy chỉnh và khả năng chống tĩnh trong túi Baffle với ngăn ngăn bên trong
| Zipper: | Customized |
|---|---|
| Internal Partitiion: | Yes, 4pcs At Corners |
| Minimum Oeder Quantity: | 1*20\'fcl |
35*35' kích thước dưới túi giòn với vỏ phẳng hoặc vỏ vỏ xả
| Treatment: | UV Treated |
|---|---|
| Liner Type: | Form-Fit Or Loose-Fit |
| Color: | White, Transparent Or Customized |

