Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
500kg Anti Static Bulk Bags Perfect for Storing and Shipping Various Materials
| Tùy chọn nâng: | 4 Chuỗi góc |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
| Công suất: | 4400 lbs |
Food Grade IBC Bulk Bags with SGS Certification and 2500 LBS Capacity
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
SGS Approved Jumbo Bulk Bags for Heavy Load Capacity and Durability
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Vật liệu: | Polypropylen |
1000kg One Ton Un Bulk Bags Versatile and Durable for Various Material Handling Needs
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Uv Protection: | Yes |
| Size: | 90x90x120cm |
1000kg Anti Static Bulk Bags TYPE D for Ungroundable
| Color: | White |
|---|---|
| Safe Working Load: | 6:1 Safety Factor |
| Capacity: | 4400 lbs |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 95x95x110cm, miệng hở, sức chứa 2205lbs
| Feature: | Food Grade |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Type: | Food Grade |
Sức nâng 500-2500kg Túi số lượng lớn Fibc chống tia cực tím được phủ lớp lót PE / PP
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| moq: | 500 cái |
| Đứng đầu: | Mở/Làm đầy/Duffle |
100% polypropylene nguyên chất FOOD Grade FIBC được thiết kế với 6 vòng nâng và tùy chọn Duffle Top
| Loại: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
| vòng nâng: | 2, 4, 6 |
Bao FIBC cấp thực phẩm 100x100x120cm 4 quai nâng 1500kg SWL
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
|---|---|
| Sf: | 5:1, 6:1, |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
2200lbs Un Bulk Bags Strong and Durable for Heavy Duty Packaging
| Top Option: | Filling spout |
|---|---|
| Lifting Loops: | 4 |
| Un Certification: | UN Certified |

