Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
Cao Red Củi thông gió Lưới FIBC Túi lớn với các vòng ở góc 2202 Lbs
| tên sản phẩm: | Túi FIBC củi cao thông gió màu đỏ |
|---|---|
| Nâng vòng: | vòng đường may bên |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
1000KG TYPE C Túi nhựa lớn không thấm nước FIBC
| Dung tích: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Bao bì hàng hóa FIBC với xử lý tia UV ASTM G 154-00
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Uv Treatment: | Standard ASTM G 154-00 |
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 95x95x110cm với tỷ lệ SF 5:1
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
|---|---|
| Sf: | 5:1, 6:1, |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Túi lớn bằng Polypropylene được xử lý bằng tia cực tím FIBC lớn có bảng điều khiển màu xám với lớp lót PE
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Xám |
Peanut lưu trữ túi thông gió Số lượng lớn được chứng nhận bởi Hội đồng Đậu phộng Mỹ
| Tên sản phẩm: | túi đậu phộng thông thoáng |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Túi vải thấm nước PP Túi thông gió cho gói một tấn
| Tên sản phẩm: | thấm nước lớn túi vải |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Túi chống tĩnh cho bột hóa chất
| Màu: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Tên sản phẩm: | Túi vách ngăn loại D |
Túi chống tĩnh điện phân tán CROHMIQ màu trắng cho bột hóa chất
| tên sản phẩm: | Túi tiêu tán loại D |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu sắc: | Trắng |
TYPE D màu trắng Túi chống tĩnh hàng loạt Có thể chống lại, Chống rây cho hóa chất
| Màu: | trắng |
|---|---|
| Vật chất: | Vải chống tĩnh |
| Tên sản phẩm: | Túi lớn loại D |

