Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1 lifting loop bulk bag ] trận đấu 443 các sản phẩm.
TYPE D Túi nhựa Jumbo màu xanh dẫn điện Chống rây Túi chống tĩnh cho bột hóa chất
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Vật chất: | Vải chống tĩnh |
| Tên sản phẩm: | Túi jumbo loại D |
Bột hóa chất nguy hiểm 500kg túi chống tĩnh CROHMIQ màu xanh
| Tên sản phẩm: | Túi loại D |
|---|---|
| Màu: | CROHMIQ màu xanh |
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
FIBC chống phân tán túi số lượng lớn tĩnh CROHMIQ màu xanh / trắng cho bột hóa chất nguy hiểm
| Vật chất: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
|---|---|
| Màu: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
| Tên sản phẩm: | Túi CROHMIQ |
Chống tĩnh điện CROHMIQ màu xanh / trắng FIBC 1 Túi hàng loạt tiêu tan không có căn cứ
| Tên sản phẩm: | Túi loại D |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | CROHMIQ màu xanh hoặc trắng |
Túi số lượng lớn một tấn, túi hàng loạt chống tĩnh 1000kg vải CROHMIQ
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi chống tĩnh |
| Màu: | CROHMIQ màu xanh hoặc trắng |
Loại D túi chống tĩnh điện phân tán vải CROHMIQ có dung lượng lên tới 4400lbs
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | trắng |
U-panel Type-D 500kg Túi chống tĩnh cho bột hóa chất nguy hiểm
| Công suất: | 500kg |
|---|---|
| Vật chất: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
| xây dựng: | Bảng chữ U hoặc 4 bảng |
1000kg Chống tĩnh điện Làm rỗng túi số lượng lớn không được xếp hạng Đáy tùy chỉnh
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải trọng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | 100% pp nguyên chất |
1000kg Capacity Un Bulk Bag Made with CROHMIQ Fabric for and Safe Storage Solutions
| Material: | Polypropylene |
|---|---|
| Bottom Option: | Discharge spout |
| Load Capacity: | 1000kg |

