Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg big bulk bags ] trận đấu 179 các sản phẩm.
Túi lớn FIBC Big Bag của Liên Hợp Quốc với miệng rót trên cùng kiểu túi duffle để đổ đầy, đường may xích đôi và màu trắng để vận chuyển hàng rời an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Baffle: | Yes |
Túi chống tĩnh điện khâu đôi chống tia cực tím 1000kg với độ phân rã tĩnh dưới 0,5 giây
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| khả năng chống tia cực tím: | Xuất sắc |
Vải dẫn điện Polypropylen có vách ngăn thông gió Túi số lượng lớn chống tia cực tím 2T
| khả năng chống tia cực tím: | Xuất sắc |
|---|---|
| sức mạnh niêm phong: | Tốt |
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
2200lbs Un Bulk Bags Strong and Durable for Heavy Duty Packaging
| Top Option: | Filling spout |
|---|---|
| Lifting Loops: | 4 |
| Un Certification: | UN Certified |
Anti Sifting Un Certified Bulk Bags for Heavy Duty Transport Solutions
| chống ẩm: | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
2 tấn Polypropylene Ventilated Breathable Baffle Bulk Bag với khả năng chống hóa học tuyệt vời và vải dẫn điện
| Sealing Strength: | Well |
|---|---|
| Stitch Strength: | Double Stitch |
| Resistance to Water: | Good |
Bao Jumbo lớn 1 tấn có khả năng chống mài mòn Khả năng chịu lạnh 10^4-10^6 Ohm/sq
| điện trở bề mặt: | 10^4-10^6 Ôm/sq |
|---|---|
| sức xé: | Xuất sắc |
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
Bao bì hạt nhỏ Túi dẫn điện có in và vòi Iris
| Công suất: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Thẻ thực phẩm FIBC túi lớn 1000kg Capacity 5:1 Safety Ratio
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Safety Ratio: | 5:1 And 6:1 |
| Uv Treatment: | Standard ASTM G 154-00 |

