Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg big fibc bag ] trận đấu 167 các sản phẩm.
Tùy chỉnh túi lớn FIBC cho yêu cầu đóng gói cụ thể của bạn
| Kích thước: | 90x90x100cm |
|---|---|
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
| Công suất: | 1000kg |
Vải dẫn điện Polypropylen có vách ngăn thông gió Túi số lượng lớn chống tia cực tím 2T
| khả năng chống tia cực tím: | Xuất sắc |
|---|---|
| sức mạnh niêm phong: | Tốt |
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
Chống lạnh tốt 1500kg PP Jumbo Fibc 4 Loops Un Certified Bulk Bags For Heavy-Duty Bulk Transport
| Resistance to UV: | Excellent |
|---|---|
| Resistance to Cold: | Good |
| Resistance to Corrosion: | Uv |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm, sức chứa 2205lbs, có ống nạp
| Capacity: | 2205lbs |
|---|---|
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
| Sf: | 5:1, 6:1, |
Túi FIBC cấp thực phẩm, tải trọng 1000kg, 100% Polypropylene nguyên sinh
| Usage: | Food, Chemical, Agriculture |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Bảng màu đen / xám U Số lượng lớn Túi lớn FIBC Cross Corner cho 1000KGS
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lớn dẫn điện đôi khâu chống lạnh chống tia cực tím
| khả năng chống tia cực tím: | Xuất sắc |
|---|---|
| khâu sức mạnh: | khâu đôi |
| phân rã tĩnh: | Ít hơn 0,5 giây |
Dẫn điện Fibc Số lượng lớn Túi chống tĩnh điện Jumbo lớn 1000kg 1200kg cho gói hóa chất
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Chiếc túi lớn dẫn điện tùy chỉnh với khả năng chống nước và lạnh tốt
| Material: | Conductive Fabric |
|---|---|
| Tear Strength: | Excellent |
| Resistance to UV: | Excellent |
ADR Virgin PP dệt UN Big Bag, U Panel Fibc Big Bag
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

