Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg big fibc bag ] trận đấu 167 các sản phẩm.
Túi xi măng rời 1,5 tấn Fibc Túi Jumbo 1000kg
| Tên sản phẩm: | túi lớn PET |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 37*37’ |
| Màu: | Như hình trên |
Túi lớn dẫn điện kháng hóa chất với kích thước tùy chỉnh Độ bền niêm phong tốt
| khả năng chống nước: | Tốt |
|---|---|
| Vật liệu: | vải dẫn điện |
| Chống ăn mòn: | tia cực tím |
Chống nước tốt, dẫn nước lớn với khả năng chống hóa chất tuyệt vời
| Resistance to UV: | Excellent |
|---|---|
| Color: | Black |
| Stitch Strength: | Double Stitch |
Túi lớn UN có ống nạp, sức chứa 1000kg để vận chuyển hàng rời
| Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
Túi lớn UN 1000kg với đường may xích đôi và lớp phủ chống tĩnh điện
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Filling Spout: | Duffle Top |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Túi lớn dẫn điện kháng hóa chất có khả năng chống lạnh tốt
| Chống ăn mòn: | tia cực tím |
|---|---|
| khả năng chống lạnh: | Tốt |
| Vật liệu: | vải dẫn điện |
Khả năng chống lạnh tốt Túi lớn dẫn điện tùy chỉnh có khả năng chống nước tốt
| sức xé: | Xuất sắc |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | tia cực tím |
| kháng hóa chất: | Xuất sắc |
2205 Lbs FIBC Túi số lượng lớn Túi linh hoạt Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi rời UN One Tonne Hàng hóa nguy hiểm Đóng gói Túi cát lớn một tấn
| Dung tích: | 2200lbs |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 6:1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |

