Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg big fibc bag ] trận đấu 167 các sản phẩm.
UN Big Bag là điểm đến duy nhất của bạn và các giải pháp đóng gói hàng loạt giá cả phải chăng
| Loại: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Khả năng tải: | 1000kg |
Chiếc túi lớn dẫn điện tùy chỉnh với khả năng chống tia cực tím và chống ăn mòn tuyệt vời
| Surface Resistance: | 10^4-10^6 Ohm/sq |
|---|---|
| Material: | Conductive Fabric |
| Stitch Strength: | Double Stitch |
Túi lớn dẫn điện màu đen với vải dẫn điện và kháng bề mặt
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| khả năng chống tia cực tím: | Tốt lắm. |
| Vật liệu: | vải dẫn điện |
Túi lớn UN với Khâu Xích Đôi, Vòng Màu Xanh và Ống Nạp để Vận Chuyển An Toàn
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Static Protection: | Yes |
Gói dây chuyền hai và 4 vòng xoáy góc dẫn lớn túi cho bao bì dẫn
| Khả năng tải: | 1000kg |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
| Màu vòng lặp: | Màu xanh |
Túi lớn UN dẫn điện màu trắng với quai góc chữ thập màu xanh lam 1000kg
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Loop Color: | Blue |
| Loops: | Cross Corner |
Túi Jumbo 1000kg Cấp thực phẩm FIBC với lớp lót chống tĩnh điện được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Túi lớn UN với ống nạp trên cùng dạng ống, Vách ngăn ổn định tải và Vòng treo góc chéo để xử lý an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Filling Spout: | Duffle Top |
| Baffle: | Yes |
Túi lớn UN cấp công nghiệp để nạp, dỡ và vận chuyển
| Color: | White |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Loops: | Cross Corner |
Vận chuyển / Lưu trữ bao lớn UN có miệng rót trên cùng và quai xách góc chéo
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| Sử dụng: | TOTE Túi xách thể thao sling |
| khâu: | chuỗi đôi |

