Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ anti static un big bag 1000kg ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Túi lớn Jumbo FIBC tấn nặng 1000kg 2200lbs
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
1000kg Capacity Un Bulk Bag Made with CROHMIQ Fabric for and Safe Storage Solutions
| Material: | Polypropylene |
|---|---|
| Bottom Option: | Discharge spout |
| Load Capacity: | 1000kg |
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
1000kg One Ton Un Bulk Bags Versatile and Durable for Various Material Handling Needs
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Uv Protection: | Yes |
| Size: | 90x90x120cm |
1000KG TYPE C Túi nhựa lớn không thấm nước FIBC
| Dung tích: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi số lượng lớn một tấn, túi hàng loạt chống tĩnh 1000kg vải CROHMIQ
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi chống tĩnh |
| Màu: | CROHMIQ màu xanh hoặc trắng |
Bao bì hạt nhỏ Túi dẫn điện có in và vòi Iris
| Công suất: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
PE trong suốt Vận chuyển container Liners Form Fit Fit, 1000kgs Đang tải
| Vật chất: | LLDPE + LDPE |
|---|---|
| xây dựng: | hình thức phù hợp, ống lót |
| Tên: | Mẫu vừa vặn với túi lớn PE |
Túi Jumbo 1000kg Cấp thực phẩm FIBC với lớp lót chống tĩnh điện được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
1000kg Túi số lượng lớn chưa được chứng nhận Vải dệt PP nhiều lớp
| Vật chất: | PP dệt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

