Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ anti static un big bag 1000kg ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Túi đựng thi thể dùng một lần có sức chứa 1000kg và quai góc chéo
| Khả năng tải: | 1000kg |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
| Bảo vệ tĩnh điện: | Vâng |
Chống tĩnh điện CROHMIQ màu xanh / trắng FIBC 1 Túi hàng loạt tiêu tan không có căn cứ
| Tên sản phẩm: | Túi loại D |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | CROHMIQ màu xanh hoặc trắng |
Túi chống tĩnh số lượng lớn CROHMIQ màu xanh
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | xanh trăng |
Kích thước tùy chỉnh Túi lớn Jumbo dệt siêu lớn FIBC cho các sản phẩm rời 1000Kg
| Tên sản phẩm: | Bao U-panel 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Túi chống tĩnh điện 1000kg Kích thước tùy chỉnh với khả năng chống lạnh tốt
| kháng hóa chất: | Xuất sắc |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| phân rã tĩnh: | Ít hơn 0,5 giây |
1 tấn Túi sợi thông gió Không nối đất Siêu bao
| tên sản phẩm: | túi lớn không nối đất |
|---|---|
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
1000kg PP dệt Super Sack Bag Bulk Logo tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Bao tải Pp số lượng lớn 1000kg Bao Jumbo FIBC cho xi măng
| Tùy chọn dưới cùng (xả): | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đang tải trọng lượng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | PP nguyên chất 100% |

