Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc bulk bag baffle liner ] trận đấu 55 các sản phẩm.
Thực phẩm đáy phẳng FIBC, túi lớn sợi với vòi rót
| Tên sản phẩm: | thực phẩm cấp túi lớn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu: | trắng |
Bột ngô tùy chỉnh / Gạo U-panel Thực phẩm Túi số lượng lớn Siêu bao tải
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| sức chứa: | 750kg |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Baffle Túi tiết kiệm không gian lớn Túi số lượng lớn Túi lót số lượng lớn Được sử dụng FIBC Jumbo Bag Polypropylene
| Cách sử dụng: | Ngũ cốc Nông nghiệp Lúa mì Gạo |
|---|---|
| Màu: | SGS/CPTC |
| Nguyên liệu: | Polypropylen |
UN Big Bag FIBC Big Bag có Phễu Nạp trên cùng cho Túi Xách và Hành Lý Thể Thao
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Corner Loops: | 4 |
Bánh quy dẫn công nghiệp hàng loạt Túi chống rây cho hàng hóa dễ cháy
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
PE trong suốt Vận chuyển container Liners Form Fit Fit, 1000kgs Đang tải
| Vật chất: | LLDPE + LDPE |
|---|---|
| xây dựng: | hình thức phù hợp, ống lót |
| Tên: | Mẫu vừa vặn với túi lớn PE |
Cross Corner 2205 Lbs Baffle Fibc - Durable Heavy Duty Bulk Bag for Industrial
| Material: | PP Fabric |
|---|---|
| Panel: | 4 Panel |
| Liner: | Customized |
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
PP Fabric Cross Corner Baffle Bag FIBC for Seeds Storage and Transport
| Color: | Customized |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Stitching: | Reinforced |

