Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc bulk bag baffle liner ] trận đấu 55 các sản phẩm.
Bảng điều khiển loại thực phẩm FIBC tùy chỉnh với chất liệu PP nguyên chất 100%
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| Công suất: | 750kg |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
Màu be tròn 1 tấn thực phẩm FIBC với hai tay cầm được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
PP FIBC nối đất Túi lớn Túi lưu trữ số lượng lớn 2205lbs
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
Baff Conductor Túi lớn, Túi chống tĩnh lớn với Chất liệu vải Pp
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
1000KGS 4 Panel Baffle Fibc Bag for Heavy Duty Logistics and Storage
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| in ấn: | tùy chỉnh |
| Bề mặt: | Mượt mà |
PP Fabric Baffle Bag - 2205 Lbs Capacity for Industrial
| Printing: | Customized |
|---|---|
| Color: | Customized |
| Name: | PP Fabric 4 Panel Baffle Bag |
4 Bảng FIBC Loại C Cross Cross Lớn Số lượng lớn Túi lớn Jumbo PP 2205 Lbs
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Jumbo 2205lbs Bao bì đựng số lượng lớn trung gian linh hoạt PP
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |

