Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ flexible intermediate bulk bag ] trận đấu 181 các sản phẩm.
450kg FIBC túi lớn
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Thông tư FIBC Big Bag 100% Trinh Nữ polypropylene 1 Tấn Jumbo Bag
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs |
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'' |
FIBC 100% nguyên liệu Pp nguyên chất Túi, túi nhựa Jumbo có bánh
| Màu: | trắng, |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP |
| Sự thi công: | Upanel |
Thùng chứa hàng hóa lớn trung gian Fibc
| Điều trị UV: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Dung tích: | lên đến 3300lbs |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Túi lớn FIBC chống tĩnh điện 4 triệu/6 triệu dùng trong công nghiệp
| rào cản độ ẩm: | Lên đến 3.000 lbs |
|---|---|
| ổn định: | tia cực tím |
| Màu sắc: | Trắng |
Big Bag FIBC Giải pháp đóng gói hoàn hảo cho các sản phẩm hạng nặng và dung lượng cao của bạn
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
Túi vách ngăn 4 tấm chống rách, Túi hàng loạt công nghiệp 1 tấn có dây phụ
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
4-tấm 850KGS vách ngăn chống rây Túi polypropylen cho tinh bột
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 1870 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi lớn 4 bảng với dây đeo stevedore cho đậu nành / hạt Đóng gói
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Kho hạt đậu nành 1.5T Hạt Polypropylene Baffle Bề mặt không tráng
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Sức chứa: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

