Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ flexible intermediate bulk bag ] trận đấu 181 các sản phẩm.
Anti Static UN Big Bag with 6mil Thickness for Bulk Material Packaging and Transport
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Size: | 90x90x120cm |
| Type: | Circular |
One Ton Bulk Bag with CROHMIQ Fabric High-Efficiency UN Big Bag
| Uv Protection: | Yes |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Load Capacity: | 1000kg |
Mở thùng hàng vận chuyển FIbc đáy phẳng với tay cầm 4 góc, công suất 1000 KG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
break
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Màu trắng 2200LBS Polypropylene Jumbo Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
1 tấn PP Bao FIBC lớn để vận chuyển và lưu trữ số lượng lớn
| Kiểu: | túi lớn |
|---|---|
| Vật liệu: | FIBC |
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
2500 LBS Big Bag FIBC Heavy-Duty Solution for Large-Scale Material Packaging
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
2205lbs Groundable Big Bag FIBC for Large Capacity Material Handling
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| chống ẩm: | Vâng |
3000lbs Big Bag FIBC UV Stabilization for Safe and Secure Transportation
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
|---|---|
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
35x35 Big Bag FIBC Ideal for IMDG Shipping Requirements
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |

