Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ food grade fibc bulk bag 1000kg ] trận đấu 37 các sản phẩm.
Các loại thực phẩm FIBC túi lớn 2205lbs Capacity with UV ASTM G 154-00
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’, |
Bao FIBC cấp thực phẩm 100x100x120cm 4 quai nâng 1500kg SWL
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
|---|---|
| Sf: | 5:1, 6:1, |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
Lớp thực phẩm FIBC 100x100x120cm với 2205lbs Capacity
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Sf: | 5:1, 6:1, |
FIBC cấp thực phẩm 100% Polypropylene nguyên sinh với Tỷ lệ an toàn 5:1
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
| Feature: | Food Grade |
Food Grade IBC Bulk Bags with SGS Certification and 2500 LBS Capacity
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm, tải trọng làm việc an toàn 1000kg, đáy 36x36 inch
| Type: | Food Grade |
|---|---|
| Bottom Option: | Discharge Spout, Flat Bottom, Conical Bottom |
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
Túi FIBC cấp thực phẩm, tải trọng 1000kg, 100% Polypropylene nguyên sinh
| Usage: | Food, Chemical, Agriculture |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
100% polypropylene nguyên chất FOOD Grade FIBC được thiết kế với 6 vòng nâng và tùy chọn Duffle Top
| Loại: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
| vòng nâng: | 2, 4, 6 |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 1000kg SWL với 2 vòng nâng và xử lý UV
| Tính năng: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Điều trị UV: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Tùy chọn dưới cùng: | Vòi xả, đáy phẳng, đáy hình nón |
Thẻ thực phẩm FIBC túi 2205lbs Capacity with 5:1 SF Ratio
| Sf: | 5:1, 6:1, |
|---|---|
| Type: | Food Grade |
| Feature: | Food Grade |

