Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ food grade fibc bulk bag 1000kg ] trận đấu 37 các sản phẩm.
Túi đáy hình nón FIBC cấp thực phẩm 2205lbs UV ASTM G154-00
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Capacity: | 2205lbs |
Túi Jumbo 1000kg Cấp thực phẩm FIBC với lớp lót chống tĩnh điện được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
2200 Lbs loại thực phẩm trắng FIBC, túi một tấn không tráng với lớp lót PE
| Màu: | trắng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cấp thực phẩm lớn |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Food Grade Big Bag FIBC Jumbo Size for Storage and Transportation
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
Kích thước tùy chỉnh Túi lớn Jumbo dệt siêu lớn FIBC cho các sản phẩm rời 1000Kg
| Tên sản phẩm: | Bao U-panel 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
PP Woven Big Bulk Big Bag FIBC for Rice and food grade Jumbo bag
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Cấp thực phẩm Linh hoạt trung gian Container số lượng lớn PP dệt túi Jumbo FIBC
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
Túi lớn UN cấp công nghiệp để nạp, dỡ và vận chuyển
| Color: | White |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Loops: | Cross Corner |
Túi lớn dẫn điện kháng hóa chất có khả năng chống lạnh tốt
| Chống ăn mòn: | tia cực tím |
|---|---|
| khả năng chống lạnh: | Tốt |
| Vật liệu: | vải dẫn điện |

