Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ food grade fibc bulk bag ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Hai vòng màu xanh thực phẩm FIBC Túi FIBC tròn với 4 lần nâng UV đã xử lý
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | FIBC hai vòng tròn |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Bột ngô tùy chỉnh / Gạo U-panel Thực phẩm Túi số lượng lớn Siêu bao tải
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| sức chứa: | 750kg |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Túi lớn FIBC chống tĩnh điện 4 triệu/6 triệu dùng trong công nghiệp
| rào cản độ ẩm: | Lên đến 3.000 lbs |
|---|---|
| ổn định: | tia cực tím |
| Màu sắc: | Trắng |
Cấp thực phẩm Lớn Polypropylen trung gian container linh hoạt FIBC
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | trắng |
Anti Static Bulk Bags for Conductive Material Storage and Transportation
| Size: | Customizable |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Color: | Blue |
Túi lớn FIBC kháng tia UV với chứng nhận ISO và khả năng nâng từ 500-2500kg để xử lý vật liệu rời
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Coating: | UV Resistant |
| Lifting Loops: | 4/2/1 |
Xách chống tia UV túi lớn FIBC với PE / PP Liner và 500-2500kg Nâng Capacity để lưu trữ an toàn
| Top: | Open/Filling/Duffle |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| MOQ: | 500pcs |
PP Woven Big Bulk Big Bag FIBC for Rice and food grade Jumbo bag
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Túi lớn FIBC siêu bao tải chịu hóa chất, chống tia UV, kích thước tùy chỉnh để xử lý vật liệu rời
| Size: | Customized |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Material: | Polypropylene |
Kích thước tùy chỉnh Túi lớn Jumbo dệt siêu lớn FIBC cho các sản phẩm rời 1000Kg
| Tên sản phẩm: | Bao U-panel 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |

