Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ food grade fibc bulk bag ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Túi lớn dẫn điện chống lạnh với độ phân rã tĩnh dưới 0,5 giây
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
|---|---|
| sức xé: | Xuất sắc |
| kháng hóa chất: | Xuất sắc |
3000lbs Big Bag FIBC UV Stabilization for Safe and Secure Transportation
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
|---|---|
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
PP Fabric Baffle Bag - 2205 Lbs Capacity for Industrial
| Printing: | Customized |
|---|---|
| Color: | Customized |
| Name: | PP Fabric 4 Panel Baffle Bag |
Tùy chỉnh túi lớn FIBC với vật liệu PE PP Liner và ống xả đơn giản cho các ứng dụng đa năng
| Coating: | UV Resistant |
|---|---|
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
| Bottom: | Plain/Discharge/Spout |
2205lbs Groundable Big Bag FIBC for Large Capacity Material Handling
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| chống ẩm: | Vâng |
3000lbs Một tấn túi lớn Jumbo Bag cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Kích thước: | 90x90x100cm |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
Túi đệm có thể tùy chỉnh Sự lựa chọn hoàn hảo cho vận chuyển an toàn và sản phẩm
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Điện trở tĩnh: | Vâng |
| Vật liệu: | Polypropylen |
PP Fabric Baffle Bag with Seeds and Cross Corner
| Color: | Customized |
|---|---|
| Logo: | Customized |
| Material: | PP Fabric |

