Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ food grade fibc bulk bags ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm, tải trọng làm việc an toàn 1000kg, đáy 36x36 inch
| Type: | Food Grade |
|---|---|
| Bottom Option: | Discharge Spout, Flat Bottom, Conical Bottom |
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
Túi FIBC cấp thực phẩm, tải trọng 1000kg, 100% Polypropylene nguyên sinh
| Usage: | Food, Chemical, Agriculture |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
100% polypropylene nguyên chất FOOD Grade FIBC được thiết kế với 6 vòng nâng và tùy chọn Duffle Top
| Loại: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
| vòng nâng: | 2, 4, 6 |
Thẻ thực phẩm FIBC túi 2205lbs Capacity with 5:1 SF Ratio
| Sf: | 5:1, 6:1, |
|---|---|
| Type: | Food Grade |
| Feature: | Food Grade |
Túi đáy hình nón FIBC cấp thực phẩm 2205lbs UV ASTM G154-00
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Capacity: | 2205lbs |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 1000kg SWL với 2 vòng nâng và xử lý UV
| Tính năng: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Điều trị UV: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Tùy chọn dưới cùng: | Vòi xả, đáy phẳng, đáy hình nón |
White Black Số lượng lớn thực phẩm Lớp FIBC Túi thông gió lớn Pp dệt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Virgin Polypropylene 35X35 "FIBC Food Grade Jumbo Bulk bag
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| Sức chứa: | 2200 £ |
| Tùy chọn kích thước: | 35 * 35 '' |
Thực phẩm đáy phẳng FIBC, túi lớn sợi với vòi rót
| Tên sản phẩm: | thực phẩm cấp túi lớn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu: | trắng |
White Food Lớp công nghiệp Túi lớn FIBC Bốn bảng cho gạo / bột
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu sắc: | trắng |

