Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ food grade fibc bulk bags ] trận đấu 74 các sản phẩm.
2205lbs Groundable Big Bag FIBC for Large Capacity Material Handling
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| chống ẩm: | Vâng |
3000lbs Một tấn túi lớn Jumbo Bag cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Kích thước: | 90x90x100cm |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
Túi đệm có thể tùy chỉnh Sự lựa chọn hoàn hảo cho vận chuyển an toàn và sản phẩm
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Điện trở tĩnh: | Vâng |
| Vật liệu: | Polypropylen |
PP Fabric Baffle Bag with Seeds and Cross Corner
| Color: | Customized |
|---|---|
| Logo: | Customized |
| Material: | PP Fabric |
Công nghiệp chống thấm nước Pp Bao Jumbo dệt thoi 500kg 1000kg FIBC Làm đầy Túi lớn
| Vòng: | 4 vòng mạnh mẽ bền |
|---|---|
| Vật chất: | PP |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Túi Jumbo nhựa công nghiệp Đóng gói tùy chỉnh Bao tải lớn 2000kg
| Vòng: | 4 vòng Mạnh mẽ Bền bỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
FIBC dẫn điện Giải pháp thực tế và bền vững cho việc xử lý vật liệu dẫn điện
| Phong cách nâng: | xe nâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Loại: | bảng chữ U |
Customized Conductive Big Bag for Maximum Protection and Durability
| Static Dissipation: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Lifting Style: | Forklift |
Labelled Big Bag FIBC with Lifting Capacity 500-2500kg and ISO Certification
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |
|---|---|
| Printing: | Yes |
| Lifting Loops: | 4/2/1 |

