Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel un fibc bags ] trận đấu 249 các sản phẩm.
Túi dệt bằng Polypropylen Một túi Tonne 10 '' Cao 14 DX 18''H
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000KGS 1 Tấn Túi lớn Túi màu đỏ Cam Vàng Vàng xanh mờ
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Mở túi lớn màu vàng FIBC UV đã xử lý 2200 LBS cho bao bì dạng hạt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn màu vàng |
| Dung tích: | 2200lbs |
SGS Iris xả Vòi 5.5OZ Bao PP Jumbo Fibc tráng
| Sức chứa: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
break
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
ASTM G 154-00 Túi xi măng Poly Bopp nhiều lớp FIBC tiêu chuẩn
| tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp BOPP |
|---|---|
| vật liệu: | Màng in BOPP cộng với PP |
| màu sắc: | 6 màu cho màng BOPP |
Công suất 1000kg Túi lớn đáy vuông Jumbo FIBC với nửa góc chéo
| in: | ba màu nhiều nhất trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
UV xử lý loại C Một tấn Polypropylene Fibc Túi số lượng lớn
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
Dẫn điện Fibc Số lượng lớn Túi chống tĩnh điện Jumbo lớn 1000kg 1200kg cho gói hóa chất
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Cấp thực phẩm Lớn Polypropylen trung gian container linh hoạt FIBC
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | trắng |

