Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel un fibc bags ] trận đấu 249 các sản phẩm.
Hóa chất / xi măng / nông sản túi lớn Veneer lót với PE nguyên chất
| tên sản phẩm: | Lớp lót xây dựng vách ngăn PE |
|---|---|
| độ dày: | 4 triệu, 6 triệu |
| sự thi công: | vách ngăn, khối lập phương |
Hóa chất / Carbons / Bột bột PE Baffle Liner trong hộp đựng túi Tonne
| tên sản phẩm: | PE vách ngăn lót |
|---|---|
| Độ dày: | 4 triệu, 6 triệu |
| Sự thi công: | vách ngăn, khối lập phương |
Túi lót PE trong suốt
| Tên sản phẩm: | Lớp lót xây dựng vách ngăn |
|---|---|
| độ dày: | 4mil, 6mil |
| Sự thi công: | vách ngăn, khối lập phương |
Mở túi bằng phẳng hàng loạt đáy bằng vải PP dệt cho xây dựng
| Kích thước: | 35x35x35" |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP dệt |
| Dung tích: | lên đến 2200lbs |
Vách ngăn LDPE với Virgin PE được dán trên túi lớn bên ngoài và túi lớn
| Tên sản phẩm: | PE-lót |
|---|---|
| độ dày: | 3 triệu |
| xây dựng: | vách ngăn, khối lập phương |
2205 Lbs Container trung gian linh hoạt để đóng gói nông sản
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Hóa chất PP Nguyên liệu Lớn linh hoạt Container trung gian
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Màu sắc tự nhiên trung bình container số lượng lớn linh hoạt với LDPE, vật liệu HDPE
| Tên sản phẩm: | vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | LDPE, HDPE |
| Màu: | tự nhiên |
White Chemical Chain Loop dài 12' cần thiết cho các ứng dụng công nghiệp
| Zipper: | Customized |
|---|---|
| Internal Partitiion: | Yes, 4pcs At Corners |
| Material: | Polypropylene |

