Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel un fibc bags ] trận đấu 249 các sản phẩm.
Vận chuyển hàng hóa dạng bột Hình tròn / Túi cát xây dựng hình ống
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Túi FIBC BOPP tráng
| Tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp Bopp |
|---|---|
| Vật liệu: | Phim in BOPP cộng với PP |
| Màu sắc: | 6 màu cho phim BOPP |
Túi xi măng dẫn điện Jumbo 35 X 35 X 36 '' 2200 LBS với Statal Petal
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi sợi dẫn điện NEL / SGS TYPE C, Túi chống tĩnh Hàng dễ cháy Đóng gói số lượng lớn
| Công suất: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
500kg PP dệt công nghiệp container, túi siêu bao cho xi măng / vật liệu xây dựng đóng gói
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
FIBC dẫn điện Giải pháp thực tế và bền vững cho việc xử lý vật liệu dẫn điện
| Phong cách nâng: | xe nâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Loại: | bảng chữ U |
PP ba lô 1250KGS Túi vách ngăn 4 tấm để vận chuyển / lưu trữ hạt giống
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2750 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Virgin vách ngăn 4 ngăn cho vận chuyển / lưu trữ hàng rời
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2860 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

