Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ label fibc bulk bag ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Mở đầy đủ hàng đầu 500kg UN túi lớn FIBC Đóng gói hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | Túi lớn của Liên Hợp Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Điều trị tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Bao bì hàng loạt nguy hiểm của Liên Hợp Quốc một túi Tonne, túi cát lớn một tấn
| Công suất: | 2200 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
3000lbs túi được chứng nhận của Liên Hợp Quốc FIBC bằng polypropylen 6OZ đến 7OZ, kích thước tùy chỉnh
| Màu: | trắng |
|---|---|
| In Ấn: | có hoặc không |
| Công suất: | 3000lbs |
2200lbs lưu trữ hàng nguy hiểm Túi hàng loạt của UN
| điều trị uv: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Màu: | trắng |
| In Ấn: | có hoặc không |
Mở thùng hàng vận chuyển FIbc đáy phẳng với tay cầm 4 góc, công suất 1000 KG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
3000lbs Polypropylene 6OZ Túi số lượng lớn không được chứng nhận cho IMDG
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| in: | có hay không |
| sức chứa: | 3000lbs |
Túi có vách ngăn thoáng khí 2 tấn Polypropylen có khả năng chống hóa chất / tia cực tím
| điện trở bề mặt: | 10^4-10^6 Ôm/sq |
|---|---|
| khâu sức mạnh: | khâu đôi |
| Kích thước: | To lớn |
Túi lớn dệt bằng polypropylen bốn tấm cao FIBC lên đến 4400lbs Sử dụng trong công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Hàng hóa số lượng lớn Túi lớn FIBC được xử lý bằng tia UV, Túi lớn
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
Màu be Bốn bảng điều khiển Túi đựng lớn PP FIBC với các vòng đường may bên
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |

