Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ label fibc bulk bag ] trận đấu 329 các sản phẩm.
Trắng Đen Xám UN Big Bag 4 màu nhiều nhất In một mặt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Vải polypropylen thoáng khí Túi thông gió số lượng lớn, túi rau củ hành tây
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn thông gió |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Thả túi lớn đáy FIBC với yếu tố an toàn 5:1 và lớp phủ chống tia UV để xử lý vật liệu hạng nặng
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
|---|---|
| Bottom: | Plain/Discharge/Spout |
| MOQ: | 500pcs |
Thiết kế bánh quy nguy hiểm Hóa chất bột lưu trữ Sợi chống tĩnh điện với bằng chứng rây
| Màu: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Tên sản phẩm: | Túi vách ngăn loại D |
UV Resistant Coating Fibc Bulk Bag for Polypropylene Material in Customized Sizes
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| Label: | Yes |
BPE TYPE D Túi tĩnh PP chống tĩnh điện Sift Proofing cho bột hóa chất
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Vật chất: | Vải chống tĩnh |
| Tên sản phẩm: | Túi vách ngăn loại D |
Túi lớn FIBC miệng hở với 1 vòng nâng và lớp phủ chống tia UV để xử lý vật liệu rời nhẹ
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| Lifting Loops: | 4/2/1 |
Túi lớn FIBC với 2 Vòng nâng và Khả năng nâng 500-2500kg Làm từ Polypropylene Bền
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |

