Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ label fibc bulk bag ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Túi vải dệt thoi màu đen PP / Túi Q FIBC cho bột bột cacbon bột hóa chất
| Tên sản phẩm: | túi đệm |
|---|---|
| Vật liệu: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn tia UV: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Vật liệu PP túi vách ngăn bình thường FIBC cho bột / cacbon / bột hóa chất
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi Q |
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
500kg LOẠI C túi có vách ngăn lớn dẫn điện cho hàng khô dễ cháy
| Công suất: | 500kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Tái chế môi trường Túi lớn được thắt đai hoàn toàn FIBC Hai tấn bốn vòng
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
450kg FIBC túi lớn
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Tansportation lưu trữ bột linh hoạt Container trung gian số lượng lớn Fibc
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Hạt đóng gói nông nghiệp / viên nén túi lớn FIBC với dây đeo stevedore
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Vải PP màu xám 1000KGS 4 bảng Túi lớn Jumbo để vận chuyển hạt giống lưu trữ
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Container trung gian số lượng lớn linh hoạt 1,5 tấn túi vách ngăn lớn cho đậu nành / hạt giống
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Virgin vách ngăn 4 ngăn cho vận chuyển / lưu trữ hàng rời
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2860 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

