Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg anti static bags ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Túi lớn UN cấp công nghiệp để nạp, dỡ và vận chuyển
| Color: | White |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Loops: | Cross Corner |
UN Big Bag với Duffle Top Spout 1000kg Capacity Blue Loops
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Load Capacity: | 1000kg |
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
UN Big Bag 1000kg Capacity với Cross Corner Loops và Blue Loops
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
Túi chống tĩnh điện 1000kg Kích thước tùy chỉnh với khả năng chống lạnh tốt
| kháng hóa chất: | Xuất sắc |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| phân rã tĩnh: | Ít hơn 0,5 giây |
Túi lớn UN có ống nạp, sức chứa 1000kg để vận chuyển hàng rời
| Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
Túi đệm có thể tùy chỉnh Sự lựa chọn hoàn hảo cho vận chuyển an toàn và sản phẩm
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Điện trở tĩnh: | Vâng |
| Vật liệu: | Polypropylen |
FIBC túi lớn bảng chữ U
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Vận chuyển / Lưu trữ bao lớn UN có miệng rót trên cùng và quai xách góc chéo
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| Sử dụng: | TOTE Túi xách thể thao sling |
| khâu: | chuỗi đôi |
Túi đựng phân bón Fibc 1000kg cho vật liệu xây dựng cát
| Đăng kí: | Túi đựng |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
4 Corner Loops Big Bag Unloader cho các ứng dụng hạng nặng
| Màu vòng lặp: | Màu xanh |
|---|---|
| vòng góc: | 4 |
| Khả năng tải: | 1000kg |

