Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg anti static bags ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Túi lớn UN với Khâu Xích Đôi, Vòng Màu Xanh và Ống Nạp để Vận Chuyển An Toàn
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Static Protection: | Yes |
UN Big Bag là điểm đến duy nhất của bạn và các giải pháp đóng gói hàng loạt giá cả phải chăng
| Loại: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Khả năng tải: | 1000kg |
1 tấn Túi sợi thông gió Không nối đất Siêu bao
| tên sản phẩm: | túi lớn không nối đất |
|---|---|
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
1000kg PP dệt Super Sack Bag Bulk Logo tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
PE trong suốt Vận chuyển container Liners Form Fit Fit, 1000kgs Đang tải
| Vật chất: | LLDPE + LDPE |
|---|---|
| xây dựng: | hình thức phù hợp, ống lót |
| Tên: | Mẫu vừa vặn với túi lớn PE |
3000lbs Big Bag FIBC UV Stabilization for Safe and Secure Transportation
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
|---|---|
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
One Ton Bulk Bag with CROHMIQ Fabric High-Efficiency UN Big Bag
| Uv Protection: | Yes |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Load Capacity: | 1000kg |
Túi lớn UN dẫn điện màu trắng với quai góc chữ thập màu xanh lam 1000kg
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Loop Color: | Blue |
| Loops: | Cross Corner |
Túi lớn UN với ống nạp trên cùng dạng ống, Vách ngăn ổn định tải và Vòng treo góc chéo để xử lý an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Filling Spout: | Duffle Top |
| Baffle: | Yes |

