Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg anti static bags ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Túi số lượng lớn một tấn, túi hàng loạt chống tĩnh 1000kg vải CROHMIQ
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi chống tĩnh |
| Màu: | CROHMIQ màu xanh hoặc trắng |
Túi lớn UN với sức chứa 1000kg, lớp phủ chống tĩnh điện và quai góc chéo để vận chuyển an toàn
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Capacity: | 1000kg |
Bulk Bag in 1000kg UN Big Bag made of CROHMIQ fabric for bulk transport and packaging
| Un Certification: | UN Certified |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Load Capacity: | 1000kg |
Túi lớn UN chống tĩnh điện có miệng rót trên dạng ống 1000kg
| Coating: | Anti-static |
|---|---|
| Baffle: | Yes |
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
Túi lớn UN 1000kg với đường may xích đôi và lớp phủ chống tĩnh điện
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Filling Spout: | Duffle Top |
Túi lớn UN chống tĩnh điện màu trắng có quai xanh, tải trọng 1000kg
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
|---|---|
| Color: | White |
| Static Protection: | Yes |
Vận chuyển và Lưu trữ Dễ dàng với Lớp phủ Chống tĩnh điện Túi lớn UN In Logo Tùy chỉnh
| Lớp phủ: | Chống tĩnh |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
| Logo: | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |
1000kg Túi chống tĩnh công nghiệp CROHMIQ màu xanh / trắng để lưu trữ bột hóa chất
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | xanh trăng |
1000kg Capacity Un Certified Bulk Bags with Anti Static 6mil Material
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Un Certification: | UN Certified |
| Material: | Polypropylene |
1000kg UN Big Bag với Duffle Top Filling Spout và Bảo vệ tĩnh
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Stitching: | Double Chain |

