Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg anti static bags ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Túi chống tĩnh điện 1000kg tùy chỉnh Chống mài mòn dưới 0,5S Phân rã tĩnh
| phân rã tĩnh: | Ít hơn 0,5 giây |
|---|---|
| Vật liệu: | vải dẫn điện |
| khả năng chống tia cực tím: | Xuất sắc |
1000kg TYPE D Anti Static Bags The Ultimate Solution for Safe Packaging
| Coating: | Uncoated |
|---|---|
| Uv Resistant: | Yes |
| Size: | 35 x 35 x 35 inches |
1000KG Bảng điều khiển U chống tĩnh điện Túi lớn dẫn điện
| Sức chứa: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
1000kg Anti Static Bulk Bags TYPE D for Ungroundable
| Color: | White |
|---|---|
| Safe Working Load: | 6:1 Safety Factor |
| Capacity: | 4400 lbs |
1000kg Chống tĩnh điện Làm rỗng túi số lượng lớn không được xếp hạng Đáy tùy chỉnh
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải trọng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | 100% pp nguyên chất |
TYPE D Conductive Anti Static Poly Bags - 1000kg Capacity for Industrial Packaging
| Phong cách nâng: | 4 Chuỗi góc |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thùng nhựa không thấm thấm chống tĩnh |
| Tính năng chống sàng lọc: | Vâng. |
Blue Anti Static Bulk Bags for 1000kg Load Capacity Manufactured
| Coating: | Uncoated |
|---|---|
| Certifications: | UN Certified, FDA Approved |
| Top Option: | Filling Spout |
Ungroundable Anti Static Bulk Bags for 500kg Material Handling
| Bulk Bags: | Yes |
|---|---|
| Reusable: | Yes |
| Dust Proof: | Yes |
Thùng hàng hóa kháng hóa chất chống tĩnh với thiết kế phao cho dung lượng 1000kg
| Phong cách điền: | mở hàng đầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Phong cách xả: | Đáy phẳng |
500kg Anti Static Bulk Bags Perfect for Storing and Shipping Various Materials
| Tùy chọn nâng: | 4 Chuỗi góc |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
| Công suất: | 4400 lbs |

