Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg un big bag with duffle top ] trận đấu 33 các sản phẩm.
Túi lớn UN với sức chứa 1000kg, lớp phủ chống tĩnh điện và quai góc chéo để vận chuyển an toàn
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Capacity: | 1000kg |
Túi lớn UN 1000kg với đường may xích đôi và lớp phủ chống tĩnh điện
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Filling Spout: | Duffle Top |
UN Big Bag 1000kg Capacity với Cross Corner Loops và Blue Loops
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
Túi lớn UN màu trắng có in logo tùy chỉnh để vận chuyển và lưu trữ an toàn
| Baffle: | Yes |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
Túi lớn UN với Khâu Xích Đôi, Vòng Màu Xanh và Ống Nạp để Vận Chuyển An Toàn
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Static Protection: | Yes |
Bảo vệ tĩnh UN túi lớn với 4 vòng góc và màu vòng màu xanh
| Logo: | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |
|---|---|
| Khả năng tải: | 1000kg |
| vòng lặp: | chéo góc |
Túi lớn FIBC Big Bag của Liên Hợp Quốc với miệng rót trên cùng kiểu túi duffle để đổ đầy, đường may xích đôi và màu trắng để vận chuyển hàng rời an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Baffle: | Yes |
Túi lớn UN cấp công nghiệp để nạp, dỡ và vận chuyển
| Color: | White |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Loops: | Cross Corner |
Túi lớn FIBC UN với Đường may xích đôi Vòng lặp Màu xanh lam và Màu trắng để Vận chuyển An toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Stitching: | Double Chain |
Cross Corner Loops UN Big Bag White Static Protection cho vận chuyển và xử lý an toàn
| vòi rót: | vải thô hàng đầu |
|---|---|
| vòng lặp: | chéo góc |
| Công suất: | 1000kg |

