Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg un big bag with duffle top ] trận đấu 33 các sản phẩm.
1000kg UN Big Bag với Duffle Top Filling Spout và Bảo vệ tĩnh
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Stitching: | Double Chain |
Túi lớn UN chống tĩnh điện có miệng rót trên dạng ống 1000kg
| Coating: | Anti-static |
|---|---|
| Baffle: | Yes |
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
UN Big Bag với Duffle Top Spout 1000kg Capacity Blue Loops
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Load Capacity: | 1000kg |
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
Túi lớn UN bền với vách ngăn màu trắng và phễu nạp trên cùng dạng túi duffle cho nhu cầu đóng gói
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| vòi rót: | vải thô hàng đầu |
| Bảo vệ tĩnh điện: | Vâng |
Túi lớn UN với ống nạp trên cùng dạng ống, Vách ngăn ổn định tải và Vòng treo góc chéo để xử lý an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Filling Spout: | Duffle Top |
| Baffle: | Yes |
Vận chuyển / Lưu trữ bao lớn UN có miệng rót trên cùng và quai xách góc chéo
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| Sử dụng: | TOTE Túi xách thể thao sling |
| khâu: | chuỗi đôi |
UN Big Bag với 4 vòng quay góc và 1000kg dung lượng
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
UN túi lớn với hai chuỗi khâu và lớp phủ chống tĩnh
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Loops: | Cross Corner |
| Stitching: | Double Chain |
Túi lớn UN có ống nạp, sức chứa 1000kg để vận chuyển hàng rời
| Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
Túi lớn UN dẫn điện màu trắng với quai góc chữ thập màu xanh lam 1000kg
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Loop Color: | Blue |
| Loops: | Cross Corner |

