Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 1000kg un big bag with duffle top ] trận đấu 33 các sản phẩm.
Vận chuyển và Lưu trữ Dễ dàng với Lớp phủ Chống tĩnh điện Túi lớn UN In Logo Tùy chỉnh
| Lớp phủ: | Chống tĩnh |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
| Logo: | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |
Túi lớn FIBC UN màu trắng với tải trọng 1000kg, ống nạp và in logo tùy chỉnh
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Color: | White |
| Load Capacity: | 1000kg |
UN Big Bag FIBC Big Bag có Phễu Nạp trên cùng cho Túi Xách và Hành Lý Thể Thao
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Corner Loops: | 4 |
Túi rời UN One Tonne Hàng hóa nguy hiểm Đóng gói Túi cát lớn một tấn
| Dung tích: | 2200lbs |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 6:1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Đóng gói túi lớn màu xanh lam cho Túi xách Tote - Túi đeo chéo thể thao Hành lý Dung tích lớn
| Logo: | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |
|---|---|
| vòi rót: | vải thô hàng đầu |
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
1 Tấn UN FIBC U-Panel Duffle Top Virgin PP Dệt túi lớn sợi lớn
| Tên sản phẩm: | Bảng chữ U 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
4 Corner Loops Big Bag Unloader cho các ứng dụng hạng nặng
| Màu vòng lặp: | Màu xanh |
|---|---|
| vòng góc: | 4 |
| Khả năng tải: | 1000kg |
Gói dây chuyền hai và 4 vòng xoáy góc dẫn lớn túi cho bao bì dẫn
| Khả năng tải: | 1000kg |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
| Màu vòng lặp: | Màu xanh |
3000lbs Big Bag FIBC UV Stabilization for Safe and Secure Transportation
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
|---|---|
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |

