Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ flexible intermediate bulk bag ] trận đấu 189 các sản phẩm.
Kho lưu trữ trung gian Túi lớn PP Dây đeo chéo góc chéo FIBC
| sự xây dựng: | dạng hình tròn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
FIBC túi lớn tùy chỉnh với chứng chỉ của SGS Chất liệu lót PE / PP
| vòng nâng: | 2/4/1 |
|---|---|
| Vật liệu lót: | PE/PP |
| lót: | Đúng |
FIBC túi lớn 500kg có thể nối đất để tải và vận chuyển
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
2205 Lbs Capacity Anti Static Baffle Jumbo Bag for Heavy Duty Storage
| Lifting Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Moistureproof: | Yes |
| Color: | White |
4400lbs Load Capacity Blue Anti Static Poly Bags with Moisture Resistance
| Uv Resistant: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400 lbs |
| Bottom Option: | Discharge Spout |
UN Big Bag là điểm đến duy nhất của bạn và các giải pháp đóng gói hàng loạt giá cả phải chăng
| Loại: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Khả năng tải: | 1000kg |
Túi FIBC cấp thực phẩm, tải trọng 1000kg, 100% Polypropylene nguyên sinh
| Usage: | Food, Chemical, Agriculture |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 1000kg SWL với 2 vòng nâng và xử lý UV
| Tính năng: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Điều trị UV: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Tùy chọn dưới cùng: | Vòi xả, đáy phẳng, đáy hình nón |

