Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ flexible intermediate bulk bag ] trận đấu 189 các sản phẩm.
1000kg Load Capacity UN Big Bag 6mil Thickness Durable Packaging
| Type: | Circular |
|---|---|
| Weight: | 1.5kg |
| Load Capacity: | 1000kg |
3000lbs Một tấn túi lớn Jumbo Bag cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Kích thước: | 90x90x100cm |
Anti Static Baffle Bag for Safe and Secure Seed Storage
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Kháng UV: | Vâng |
| vách ngăn: | Vâng |
One Ton Big Bag Sack The Dependable Packaging Solution for Heavy-Duty Needs
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| chống bụi: | Vâng |
Customized Conductive Big Bag for Maximum Protection and Durability
| Static Dissipation: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Lifting Style: | Forklift |
1000KGS PP Woven Baffle Bag FIBC Optimal Choice for Bulk Handling Needs
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Dustproof: | Yes |
| Anti-Slip: | Yes |
Anti Static Baffle Bag The Perfect Packaging Solution for Your Business Needs
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| vách ngăn: | Vâng |
Chiếc túi baffle nông nghiệp zipper tùy chỉnh với 4 vòng xoáy góc
| Moistureproof: | Yes |
|---|---|
| Chain Loop: | 12'' Long |
| Color: | White,beige |
FIBC cấp thực phẩm 100% Polypropylene nguyên sinh với Tỷ lệ an toàn 5:1
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
| Feature: | Food Grade |
Nội bộ Partitiion Vâng Baffle Bag với 4 vòng xoáy góc và cấu trúc Baffle hạng nặng
| Recyclable: | Yes |
|---|---|
| Internal Partitiion: | Yes, 4pcs At Corners |
| Material: | Polypropylene |

