Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
2200 Lbs loại thực phẩm trắng FIBC, túi một tấn không tráng với lớp lót PE
| Màu: | trắng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cấp thực phẩm lớn |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
ASTM G 154-00 Túi xi măng Poly Bopp nhiều lớp FIBC tiêu chuẩn
| tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp BOPP |
|---|---|
| vật liệu: | Màng in BOPP cộng với PP |
| màu sắc: | 6 màu cho màng BOPP |
Công nghiệp thực phẩm Container trung gian linh hoạt Số lượng lớn Túi Tonne của Polypropylen
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| màu sắc: | trắng |
| vật liệu: | 100% PP |
Bột ngô tùy chỉnh / Gạo U-panel Thực phẩm Túi số lượng lớn Siêu bao tải
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| sức chứa: | 750kg |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Jumbo Food Lớp FIBC Cross Corner Túi lớn xi măng dẫn điện khối lớn
| vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| sức chứa: | 2205lbs |
Túi lớn FIBC đã qua xử lý UV, đạt chuẩn thực phẩm
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Màu be tròn 1 tấn thực phẩm FIBC với hai tay cầm được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
Baff Conductor Túi lớn, Túi chống tĩnh lớn với Chất liệu vải Pp
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |

